TÀI CHÍNH - NGÂN HÀNG 1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

TÀI CHÍNH - NGÂN HÀNG 1

ĐẠI HỌC CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

thư gửi boys lớp mình!!!!!!!!!!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
mysterious_ghost

mysterious_ghost

thư gửi boys lớp mình!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: thư gửi boys lớp mình!!!!!!!!!!!!!   thư gửi boys lớp mình!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeTue Oct 19, 2010 7:01 pm

Dear boys,

Hôm nay rất vui phải không các bạn?
Một ngày kỉ niệm với bánh kẹo, đồ uống, hoa, quà , những câu hát của boys, những lời chúc đầy ý nghĩa xuất phát từ đáy lòng của boys....
Đó là một sự chuẩn bị công phu, tỉ mỉ.
Đó là tấm lòng, tình cảm của boys đối với girls
Đó cũng chính là sự chứng tỏ rằng boys TCNH1 ko thua kém bất kì boys lớp nào.
Món quà girls nhận được ko chỉ là hoa, quà, thiệp mà hơn nữa đó là tình cảm, sự quan tâm của các bạn. Hi vọng những tình cảm đó sẽ không dừng lại ở ngày 20/10 năm nay mà nó se luôn theo các bạn trong quãng đời còn lại của thời sinh viên. Sở dĩ bọn mình muốn con trai lớp mình phải làm thế này, làm thế kia cũng chỉ vì bọn mình tin tưởng vào các bạn. Cố lên nhé. Nuông chiều được đám con gái lớp mình cũng khó phết đo.keke Very Happy
Ý nghĩa của mọi cuộc vui đó chính là nụ cười.Và hôm nay các bạn đã thực sự làm được và đó cũng chính là yếu tố tạo nên sự thành công cho buổi tiệc hôm nay.Những niềm vui, những nụ cười, sự trầm trồ thán phục...tất cả đều hiện lên trên khuôn mặt của các girls.
Nào các bạn nữ..........
Hãy cùng nói lời THANK YOU LOVELY BOY OF TCNH1!!!!!!!!!!!!
love,
Girl of TCNH1.
santa
ductantcnh1_k4

Bài gửiTiêu đề: TCNH1_k4   thư gửi boys lớp mình!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Oct 20, 2010 2:49 pm

cac boy tcnh1 se co gang chieu dc cac girl tcnh1.hum 19/10 la 1 ngay kho co the wen dc trong ky uc tat ka thanh vien tcnh1 cac ban nhi.cam on cac ban girl tcnh1 da loun sat canh va dong vien cac boy nha.yeu tat ka moi nguoi
Mr.DamVinhHung

Mr.DamVinhHung

Bài gửiTiêu đề: Re: thư gửi boys lớp mình!!!!!!!!!!!!!   thư gửi boys lớp mình!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Oct 20, 2010 8:33 pm

Mình mong tập thể lớp sẽ ngày càng đoàn kết và thân thiện hơn nữa.I love TCNH1!!!!!!!!!!!!!!!!!!
lovely_snow_303

lovely_snow_303

Bài gửiTiêu đề: Re: thư gửi boys lớp mình!!!!!!!!!!!!!   thư gửi boys lớp mình!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitimeThu Oct 21, 2010 5:25 am

lop minh phai co gang doan ket hon nua nha
girl va boy lop minh hoa dong hon nha
bounce bounce bounce
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: thư gửi boys lớp mình!!!!!!!!!!!!!   thư gửi boys lớp mình!!!!!!!!!!!!! I_icon_minitime

thư gửi boys lớp mình!!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mình mở màn nè
» HUM NAY BẠN "DIỆU LY" LỚP MÌNH ĐI HÁT
» Bạn nào Up hộ mình lịch thi lại cái!
» chia sẻ lớp mình một tý